Chủ đề

tử vong

tử vong

Va chạm xe tải, 2 người đi xe máy tử vong

Hai người đi xe máy vượt phải một chiếc xe tải thì xảy ra va chạm khiến cả 2 tử vong tại chỗ. Vụ việc xảy ra tại Tân Uyên, Bình Dương.

Chồng bàng hoàng phát hiện vợ tử vong, trong nhà mất nhiều tài sản còn camera bị vô hiệu hóa

Sau khi đi làm về nhà, người chồng bàng hoàng phát hiện vợ tử vong trong nhà, nhiều tài sản bị lấy cắp, camera bị vô hiệu hóa và xóa dữ liệu.

Cô bé 15 tuổi tử vong trong khi tắm, cảnh báo thói quen nguy hiểm tính mạng chớ nên làm

Đã có rất nhiều lời cảnh báo về thói quen vừa dùng điện thoại vừa sạc nhưng nhiều người vẫn không quan tâm cho tới khi tai nạn xảy ra.

Chủ quán karaoke cầm dao đâm chết khách

Khi khách tranh cãi về giá cả, chủ quán karaoke ở Thanh Hóa cầm dao đâm chết một người.

Công nhân tử vong trong bồn chứa của công ty Vedan

Trong lúc làm việc, một công nhân ngã xuống bồn chứa của công ty Vedan Việt Nam rồi tử vong.

Pháp ghi nhận ca tử vong đầu tiên vì COVID-19 ngoài châu Á

Ngày 15/2, Pháp đã ghi nhận ca tử vong đầu tiên liên quan tới dịch viêm đường hô hấp cấp do chủng mới của virus Corana - COVID-19 (nCoV).

Hé lộ nguyên nhân vụ đôi nam nữ đã có gia đình nhưng cùng tử vong trong phòng ngủ

Ngày 12/2, Công an TP.Vũng Tàu cho biết, đã xác định được nguyên nhân đôi nam nữ chết cháy trong phòng ngủ ở khu vực.

Tìm thân nhân người đàn ông nhảy từ cầu vượt xuống đường cao tốc ở Hải Phòng, thiệt mạng

Công an Hải Phòng đang tích cực tìm kiếm thân nhân và xác định danh tính người đàn ông thiệt mạng sau khi nhảy từ cầu vượt B49 xuống đường cao tốc Hà Nội - Hải Phòng

Đôi nam nữ đều đã có gia đình nhưng cùng tử vong trong phòng ngủ

Các nhân chứng tại hiện trường cho biết anh Th.và chị Gh. đều đã có gia đình. Khoảng 2 tháng trước, chị Gh.ly thân với chồng rồi cặp kè với anh Th.

Hoàn cảnh thương tâm của gia đình 3 người đi xe máy tử vong sau va chạm xe khách

Trên đường đón con gái từ bệnh viện về nhà, cả gia đình anh Chu gặp nạn tử vong tại chỗ. Chính quyền địa phương cho biết, gia đình anh này thuộc diện hộ nghèo.

Thông tin bất ngờ vụ thanh niên chết bên xe máy, mặt dính đầy máu

Bước vào trong nhà, Lũy phát hiện một thanh niên nằm chết cặp vách, đầu và mặt dính đầy máu nên kéo ra ngoài.

Clip: 2 thanh niên đâm ô tô quay đầu, tình trạng người bắn vào trong xe khiến tất cả hoảng sợ

Chạy xe máy với tốc độ cao, hai thanh niên chở nhau trên xe máy đã không làm chủ được tay lái và đâm kinh hoàng vào một xe ô tô đang quay đầu.

Vụ ba cha con chết trong ngôi nhà bị cháy: Phát  hiện bức thư tuyệt mệnh

Chiều 8/2, Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã thông tin liên quan đến vụ việc anh Phạm Bá Tân (SN 1984, trú ở thôn Đức Phú, xã Phong Hòa, huyện Phong Điền...

Bắt nghi phạm giết mẹ, chém cha bị thương

Mâu thuẫn với người thân, Cảnh vung dao cuồng sát khiến mẹ tử vong, còn cha và em trai bị thương.

Nam thanh niên bị người yêu của chị gái đâm tử vong vì chiếc điện thoại

Phát hiện chiếc điện thoại chị mình bị bạn trai lấy về nhà nên Cảnh tìm tới nói chuyện rồi cự cãi đánh nhau…

Người lái Mercedes tông chết tài xế Grabbike và làm nữ tiếp viên hàng không trọng thương rồi bỏ trốn khai gì?

Tại cơ quan Công an, Nguyễn Trần Hoàng Phong khai rằng do kẹt chân ga nên anh ta không điều khiển được xe, gây tai nạn.

Móng Cái lấy mẫu bệnh phẩm của 1 người tử vong để gửi xét nghiệm virus corona

Qua khai báo của người nhà, bệnh nhân có tiền sử bị bệnh nghi là hen suyễn, cách đây hơn 2 tháng bệnh tái phát nhưng không đến cơ sở y tế khám chữa mà tự mua thuốc điều trị.